ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಮಂಗಳೂರು ಡಿಸಿ ಕಚೇರಿಗೆ 25ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಸಂಭ್ರಮ

ಮಂಗಳೂರು: ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ 25 ವರ್ಷ ಪೂರೈಸಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸಿತು.  “ಇನ್ಫೋಸಿಸ್  ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಿರುವ ಮೊದಲ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದೆ. 1995ರಲ್ಲಿ ಬಾಡಿಗೆ ಏಕ ಮಹಡಿಯ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ಕೆಲವೇ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದ ಕಚೇರಿ ಈಗ ಮುಡಿಪುನಲ್ಲಿರುವ 360 ಎಕರೆ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಹೊಂದಿದ್ದು, ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಯೋಜನೆಗಳ ಸೌಲಭ್ಯ ಕಲ್ಪಿಸಲು ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಕಚೇರಿ ನೌಕರರಿಗೆ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಫುಡ್ಕೋರ್ಟ್ಗಳು, ಸುಧಾರಿತ ಧ್ವನಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಹೊಂದಿರುವ ತೆರೆದ ಥಿಯೇಟರ್, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್, ವಾಲಿಬಾಲ್ ಕೋರ್ಟ್‌‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಒಳಾಂಗಣ, ಆಟಗಳಿಗೆ ಕ್ರೀಡಾ ಸಂಕೀರ್ಣ ಇತರ ಸೌಲಭ್ಯಗಳ ನಡುವೆ ಈಜುಕೊಳ. ಪರಿಸರ ಸಂರಕ್ಷಣೆಗೆ ಬದ್ಧವಾಗಿರುವ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್, ಇಲ್ಲಿನ ಬರಡು ಭೂಮಿಯನ್ನು ಹಸಿರು ಆವರಣವನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದೆ. ಕೇಂದ್ರ ಒಂದು ಜೀವವೈವಿದ್ಯತೆಯ ಹಾಟ್ ಸ್ಪಾಟ್, ಒಂದು ಅರ್ಬೊರೇಟಂ, ಬಿದಿರು, ತಾಳೆ ತೋಪು ಮತ್ತು ಆರು ಮಳೆನೀರು ಸಂಗ್ರಹ ಕೆರೆಗಳು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಸಮೃದ್ಧ ಸಸ್ಯ, ಪ್ರಾಣಿ ಮತ್ತು ಪಕ್ಷಿಗಳೊಂದಿಗೆ, ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಏಪ್ರಿಸ್ಟೈನ್ಉಷ್ಣವಲಯದ ಮಳೆಕಾಡುಗಳಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಮಂಗಳೂರು ಕಚೇರಿ ತನ್ನ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಸಮುದಾಯಗಳ ಉನ್ನತಿಗಾಗಿ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ.ಅವಕಾಶ ವಂಚಿತ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನ, ನೋಟ್ಬುಕ್ ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆ ವಿತರಣಾ ಅಭಿಯಾನ ಮತ್ತು ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳುವ ಬಗಂಭಿಲಾ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ನಡುಪಡವು ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಗೆ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನೆರವು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.ನೌಕರರ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ, ನೌಕರರು ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ವರ್ಚ್ಯುಯಲ್ ಮೋಜಿನ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *