ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ ಅರೆಸ್ಟ್!

ಲಖ್ನೋ: ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಪೊಲೀಸರ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡದ ಆರೋಪಿ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಆರೋಪಿ ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆಯನ್ನು ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ಉಜ್ಜಯಿನಿ ಯಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಶರಣಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
ಕಾನ್ಪುರ ಶೂಟೌಟ್‌ನ ಮೋಸ್ಟ್‌ವಾಂಟೆಡ್ ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ ಮಹಾಕಾಲೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಸ್ಲಿಪ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ನಂತರ ಸ್ವತಃ ಶರಣಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸದ್ಯ ಸ್ಥಳೀಯ ಪೊಲೀಸರು ಆತನನ್ನು ವಶಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ ಬಂಧನವನ್ನು ಯುಪಿ ಪೊಲೀಸರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಅತನ ಶರಣಾಗತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದರ ನಂತರ ಉಜ್ಜಯಿನಿಯ ಮಹಕಲ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಬಳಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಪೊಲೀಸರ ಮುಂದೆ ಶರಣಾದ ಪೊಲೀಸರು ಆರೋಪಿ ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ಮಹಕಾಲ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಗೆ ಕರೆತಂದಿದ್ದಾರೆ. ಶರಣಾಗತಿಯ ಸುದ್ದಿ ಬಂದ ನಂತರ ಎಸ್‌ಟಿಎಫ್ ತಂಡ ಉಜ್ಜಯಿನಿಗೆ ತೆರಳಿದೆ.
ನಾನು ವಿಕಾಸ್ ದುಬೆ, ಮಹಕಾಲ್ ದೇವಾಲಯದ ಮುಂದೆ ನಿಂತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಕಿರುಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಅಲ್ಲಿಗೆ ತಲುಪಿದ ಕೂಡಲೇ ನಾನು ವಿಕಾಸ್ ಎಂದು ಕೂಗಿದ್ದಾನೆ. ಇದರ ನಂತರ ಸ್ಥಳೀಯ ಪೊಲೀಸರೂ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದರು. ಕೂಡಲೇ ಆತನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ನೇರವಾಗಿ ಮಹಕಲ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಗೆ ಕರೆತರಲಾಗಿದ್ದು, ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *